VJ0603A331JXBAC Tụ gốm nhiều lớp (MLCC) 330 PF 100 Vôn C0G 0.05
  • VJ0603A331JXBAC Multi Layer Chip Capacitor 330 PF 100 Volts C0G 0.05
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: NHẬT BẢN
Hàng hiệu: Murata
Số mô hình: VJ0603A331JXBAC
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
chi tiết đóng gói: SMD/SMT
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Tiếp xúc nói chuyện ngay.
Chi tiết sản phẩm
Danh mục sản phẩm: Tụ gốm nhiều lớp MLCC-SMD/SMT Gói/hộp: 0603 (Số liệu 1608)
Trọng lượng đơn vị: 6.300 Loạt: VJ COMM
Làm nổi bật:
VJ0603A331JXBAC Tụ gốm nhiều lớp
VJ0603A331JXBAC chip MLCC
Tụ gốm nhiều lớp 330 PF
Nhà sản xuất: Vishay
Loại sản phẩm: Tụ gốm nhiều lớp MLCC-SMD/SMT
Điện dung: 330 pF
Điện áp định mức DC: 100 VDC
Điện môi: C0G (NP0)
Dung sai: 5%
Mã vỏ-in: 0603
Mã vỏ-mm: 1608
Loại đầu cuối: SMD/SMT
Chiều rộng: 0.8 mm (0.031 in)