Tụ gốm đa lớp C3216X5R1E476M160AC MLCC-SMD/SMT 1206 25VDC 47 UF 20% X5R 1.6mm
  • C3216X5R1E476M160AC Multilayer Ceramic Capacitor MLCC-SMD/SMT 1206 25VDC 47 UF 20% X5R1.6mm
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: NHẬT BẢN
Hàng hiệu: TDK
Số mô hình: C3216X5R1E476M160AC
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
chi tiết đóng gói: SMD/SMT
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Tiếp xúc nói chuyện ngay.
Chi tiết sản phẩm
Danh mục sản phẩm: Tụ gốm nhiều lớp MLCC-SMD/SMT Loạt: C
Trọng lượng đơn vị: 27 mg
Làm nổi bật:
Tụ gốm đa lớp C3216X5R1E476M160AC
Tụ gốm chip đa lớp C3216X5R1E476M160AC
Tụ gốm đa lớp 25VDC
Nhà sản xuất: TDK
Loại sản phẩm: Tụ gốm nhiều lớp MLCC-SMD/SMT
Điện dung: 47 uF
Điện áp định mức DC: 25 VDC
Điện môi: X5R
Dung sai: 20%
Mã vỏ-in: 1206
Mã vỏ-mm: 3216
Loại đầu cuối: SMD/SMT
Đầu cuối: Tiêu chuẩn
Nhiệt độ hoạt động tối thiểu: -55 C
Nhiệt độ hoạt động tối đa: +85 C
Chiều dài: 3.2 mm (0.126 in)
Chiều rộng: 1.6 mm (0.063 in)
Chiều cao: 1.6 mm (0.063 in)