VJ1206A101JXACW1BC Chip Mlcc MLCC-SMD/SMT 1206 100 PF 50 Volt C0G 5%
  • VJ1206A101JXACW1BC Mlcc Chip MLCC-SMD/SMT 1206 100 PF 50 Volts C0G 5%
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: NHẬT BẢN
Hàng hiệu: Murata
Số mô hình: VJ1206A101JXACW1BC
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
chi tiết đóng gói: SMD/SMT
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Tiếp xúc nói chuyện ngay.
Chi tiết sản phẩm
Danh mục sản phẩm: Tụ gốm nhiều lớp MLCC-SMD/SMT Gói/hộp: 1206 (3016 số liệu)
Trọng lượng đơn vị: 27 mg Loạt: Giao tiếp cơ bản VJ W1BC
Làm nổi bật:
VJ1206A101JXACW1BC Chip Mlcc
VJ1206A101JXACW1BC tụ gốm đa lớp mlcc
Chip Mlcc 100 PF
Nhà sản xuất: Vishay
Loại sản phẩm: Tụ gốm nhiều lớp MLCC-SMD/SMT
Điện dung: 100 pF
Điện áp định mức DC: 50 VDC
Điện môi: C0G (NP0)
Dung sai: 5%
Mã vỏ-in: 1206
Mã vỏ-mm: 3216
Loại đầu cuối: SMD/SMT
Chân cắm: Tiêu chuẩn
Nhiệt độ hoạt động tối thiểu: -55 C
Nhiệt độ hoạt động tối đa: +125C
Chiều rộng: 1.6 mm (0.063 in)