Tụ gốm đa lớp C2012X5R1A476M125AC 47 UF MLCC-SMD/SMT0805
  • C2012X5R1A476M125AC Multilayer Ceramic Capacitor 47 UF MLCC-SMD/SMT0805
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: NHẬT BẢN
Hàng hiệu: TDK
Số mô hình: C2012X5R1A476M125AC
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
chi tiết đóng gói: SMD/SMT
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Tiếp xúc nói chuyện ngay.
Chi tiết sản phẩm
Danh mục sản phẩm: Tụ gốm nhiều lớp MLCC-SMD/SMT Loạt: C
Gói/hộp: 0805 (số liệu năm 2012) Trọng lượng đơn vị: 6.400 mg
Làm nổi bật:
Tụ gốm đa lớp C2012X5R1A476M125AC
Tụ gốm chip đa lớp C2012X5R1A476M125AC
Tụ gốm đa lớp điện dung 47 UF
Nhà sản xuất: TDK
Loại sản phẩm: Tụ gốm nhiều lớp MLCC-SMD/SMT
Điện dung: 47 uF
Điện áp định mức DC: 10 VDC
Điện môi: X5R
Dung sai: 20%
Mã vỏ-in: 0805
Mã vỏ-mm: 2012
Loại đầu cuối: SMD/SMT
Chân cắm: Tiêu chuẩn
Nhiệt độ hoạt động tối thiểu: -55 C
Nhiệt độ hoạt động tối đa: +85 C
Chiều dài: 2 mm (0.079 in)
Chiều rộng: 1.25 mm (0.049 in)
Chiều cao: 1.25 mm (0.049 in)