C2012X5R1A476M125AC ตัวเก็บประจุเซรามิกแบบหลายชั้น 47 UF MLCC-SMD/SMT0805
  • C2012X5R1A476M125AC Multilayer Ceramic Capacitor 47 UF MLCC-SMD/SMT0805
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ญี่ปุ่น
ชื่อแบรนด์: TDK
Model Number: C2012X5R1A476M125AC
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
รายละเอียดการบรรจุ: SMD/SMT
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
ติดต่อ พูดคุยกันตอนนี้
รายละเอียดสินค้า
product category: Multilayer ceramic capacitor MLCC-SMD/SMT ชุด: C
แพ็คเกจ/กล่อง: 0805 (เมตริก 2012) unit weight: 6.400 mg
เน้น:
C2012X5R1A476M125AC ตัวเก็บประจุเซรามิกแบบหลายชั้น
ตัวเก็บประจุเซรามิกแบบหลายชั้นขนาด 47 UF
ผู้ผลิต: TDK
หมวดหมู่สินค้า: ตัวเก็บประจุเซรามิกแบบหลายชั้น MLCC-SMD/SMT
ค่าความจุ: 47 uF
พิกัดแรงดันไฟฟ้า DC: 10 VDC
ไดอิเล็กทริก: X5R
ความคลาดเคลื่อน: 20%