VJ1206Y102KXEAC ตัวเก็บประจุ Mlcc Smd 1206 1000 PF 500 โวลต์ X7R 10%
  • VJ1206Y102KXEAC Mlcc Smd Capacitor 1206 1000 PF 500 Volts X7R 10%
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ญี่ปุ่น
ชื่อแบรนด์: Murata
Model Number: VJ1206Y102KXEAC
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
รายละเอียดการบรรจุ: SMD/SMT
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
ติดต่อ พูดคุยกันตอนนี้
รายละเอียดสินค้า
product category: Multilayer ceramic capacitor MLCC-SMD/SMT แพ็คเกจ/กล่อง: 1206 (3016 เมตริก)
น้ำหนักหน่วย: 27 มก series: VJ COMM
เน้น:
VJ1206Y102KXEAC ตัวเก็บประจุ Mlcc Smd
VJ1206Y102KXEAC mlcc x7r
ตัวเก็บประจุ Mlcc Smd 500 โวลต์
ผู้ผลิต: Vishay
หมวดหมู่สินค้า: ตัวเก็บประจุเซรามิกแบบหลายชั้น MLCC-SMD/SMT
ค่าความจุ: 1000 pF
พิกัดแรงดันไฟฟ้า DC: 500 VDC
ไดอิเล็กทริก: X7R
ความคลาดเคลื่อน: 10%
รหัสตัวถัง-นิ้ว: 1206
รหัสตัวถัง-มม.: 3216
ประเภทการสิ้นสุด: SMD/SMT
ผลิตภัณฑ์: MLCC ทั่วไป
ซีรีส์: VJ COMM
บรรจุภัณฑ์: รีล
บรรจุภัณฑ์: ตัดเทป
การห่อหุ้ม: MouseReel
เครื่องหมายการค้า: Vishay/Vitramon
ค่าความจุ-nf: 1 nf
ค่าความจุ-UF: 0.001 UF