VJ0805A681KXAAC Tụ gốm MLCC MLCC-SMD/SMT 680 PF 50 Volts C0G 10%
  • VJ0805A681KXAAC Mlcc Ceramic Capacitor MLCC-SMD/SMT 680 PF 50 Volts C0G 10%
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: NHẬT BẢN
Hàng hiệu: Murata
Số mô hình: VJ0805A681KXAAC
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
chi tiết đóng gói: SMD/SMT
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Tiếp xúc nói chuyện ngay.
Chi tiết sản phẩm
Danh mục sản phẩm: Tụ gốm nhiều lớp MLCC-SMD/SMT Gói/hộp: 0805 (số liệu năm 2012)
Loạt: VJ COMM Trọng lượng đơn vị: 5.500 mg
Làm nổi bật:
VJ0805A681KXAAC Tụ gốm MLCC
VJ0805A681KXAAC tụ gốm nhiều lớp mlcc
680 PF Tụ gốm MLCC
Nhà sản xuất: Vishay
Loại sản phẩm: Tụ gốm đa lớp MLCC-SMD/SMT
Điện dung: 680 pF
Điện áp định mức DC: 50 VDC
Điện môi: C0G (NP0)
Dung sai: 10%
Mã vỏ-in: 0805
Mã vỏ-mm: 2012
Loại đầu cuối: SMD/SMT
Đầu cuối: Tiêu chuẩn
Nhiệt độ hoạt động tối thiểu: -55 C
Nhiệt độ hoạt động tối đa: +150 C
Chiều dài: 2 mm (0.079 in)
Chiều rộng: 1.25 mm (0.049 in)
Chiều cao: 1.45 mm (0.057 in)