VJ0603A331JXBAC ตัวเก็บประจุแบบชิปหลายชั้น 330 PF 100 โวลต์ C0G 0.05
  • VJ0603A331JXBAC Multi Layer Chip Capacitor 330 PF 100 Volts C0G 0.05
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ญี่ปุ่น
ชื่อแบรนด์: Murata
Model Number: VJ0603A331JXBAC
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
รายละเอียดการบรรจุ: SMD/SMT
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
ติดต่อ พูดคุยกันตอนนี้
รายละเอียดสินค้า
product category: Multilayer ceramic capacitor MLCC-SMD/SMT แพ็คเกจ/กล่อง: 0603 (1608 เมตริก)
unit weight: 6.300 series: VJ COMM
เน้น:
VJ0603A331JXBAC ตัวเก็บประจุแบบชิปหลายชั้น
VJ0603A331JXBAC ชิป mlcc
ตัวเก็บประจุแบบชิปหลายชั้น 330 PF
ผู้ผลิต: Vishay
หมวดหมู่สินค้า: ตัวเก็บประจุเซรามิกหลายชั้น MLCC-SMD/SMT
ค่าความจุ: 330 pF
พิกัดแรงดันไฟฟ้า DC: 100 VDC
ไดอิเล็กทริก: C0G (NP0)
ความคลาดเคลื่อน: 5%