ADL5375-05ACPZ-R7 Bộ điều chế/giải điều chế RF Chuyển đổi trực tiếp IQ Modulator
  • ADL5375-05ACPZ-R7  Modulator/demodulator RF Direct Conversion IQ Modulator
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Hoa Kỳ
Hàng hiệu: Analog Devices Inc.
Số mô hình: ADL5375-05ACPZ-R7
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
chi tiết đóng gói: SMD/SMT
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Tiếp xúc nói chuyện ngay.
Chi tiết sản phẩm
Danh mục sản phẩm: Bộ điều biến/Giải điều chế Gói/hộp: LFCSP-24
Loạt: ADL5375 đóng gói: Cuộn, Cắt băng, Cuộn chuột
Trọng lượng đơn vị: 74 mg
Làm nổi bật:
Mạch tích hợp IC nhẹ
Mạch tích hợp IC nhỏ
Nhà sản xuất: Analog Devices Inc
Loại sản phẩm: bộ điều chế/giải điều chế
Loại: Bộ điều chế
Định dạng điều chế: Quadrature
Công suất đầu ra: 0.85dbm.
Điện áp nguồn làm việc: 4.75 V đến 5.25 V
Dòng điện nguồn hoạt động: 174 mA
Công nghệ: SiGe
Nhiệt độ hoạt động tối thiểu: -40 C.
Nhiệt độ hoạt động tối đa: +85 C.
Kiểu lắp đặt: SMD/SMT
Gói/hộp: LFCSP-24
Thương hiệu: Analog Devices
Chiều cao: 1 mm
Loại giao diện: lo
Chiều dài: 4 mm
Độ nhạy ẩm: Có
Gói: Reel
Gói: cuttape
Đóng gói: MouseReel
Pd- tản điện: 1.5 W
Dòng sản phẩm: ADL5375
Danh mục phụ: Mạch tích hợp không dây & RF
Điện áp nguồn-tối đa: 5.25 v.
Điện áp nguồn-tối thiểu: 4.75 V.
Chiều rộng: 3.75 mm