Tụ RF silicon/tụ màng mỏng 08053K560FBTTR 25V 56pF 1%Tol Màng mỏng 0805
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: NHẬT BẢN
Hàng hiệu: KYOCERA AVX
Số mô hình: 08053K560FBTTR
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
chi tiết đóng gói: SMD/SMT
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Tiếp xúc nói chuyện ngay.
Chi tiết sản phẩm
Sản phẩm: Tụ điện RF/tụ điện màng mỏng dựa trên silicon Phụ cấp: 1%
Gói/hộp: 0805 (số liệu năm 2012) Kiểu cài đặt: SMD/SMT
Loạt: Accu-P Std đóng gói: Cuộn, Cắt băng, Cuộn chuột
Loại sản phẩm: Tụ gốm Trọng lượng đơn vị: 5.500 mg
Làm nổi bật:
Điốt Schottky chỉnh lưu nhỏ
Điốt Schottky chỉnh lưu hiệu suất cao
Nhà sản xuất: KYOCERA AVX
Loại sản phẩm: Tụ điện RF/tụ màng mỏng silicon
Điện dung: 56 pF
Điện áp định mức: 25 V
Gói/hộp: 0805 (2012 mét)
Dung sai: 1%
Dòng sản phẩm: Accu-P Std
Nhiệt độ hoạt động tối thiểu: -55 C
Nhiệt độ hoạt động tối đa: +125 C
Đóng gói: Cuộn
Thương hiệu: KYOCERA AVX
Chiều cao: 0.93 mm
Chiều dài: 2.01 mm
Sản phẩm: Tụ màng mỏng
Loại sản phẩm: Tụ RF silicon/Màng mỏng
Danh mục phụ: Tụ điện
Loại đầu cuối: SMD/SMT
Tên thương hiệu: accu-p
Loại: Tụ chip màng mỏng ESR thấp
Điện áp định mức DC: 25 VDC
Chiều rộng: 1.27 mm