10BQ015TRPBF Điốt Chắn Schottky 1.0 Ampe 15 Volt Chắn Schottky Chỉnh Lưu Bằng Nhựa
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Hoa Kỳ
Hàng hiệu: Vishay
Số mô hình: 10BQ015TRPBF
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
chi tiết đóng gói: SMB/SMT (DO-214AA)
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Tiếp xúc nói chuyện ngay.
Chi tiết sản phẩm
Sản phẩm: Diode Schottky và bộ chỉnh lưu Kiểu cài đặt: SMD/SMT
Gói/hộp: SMB (DO-214AA) đóng gói: Cuộn, Cắt băng, Cuộn chuột
Loại sản phẩm: DIDES & TRACTIFIERS SCHOTTKY Trọng lượng đơn vị: 180 mg
Làm nổi bật:
10BQ015TRPBF Điốt Chắn Schottky
10BQ015TRPBF Chắn Schottky Chỉnh Lưu Bằng Nhựa
Điốt Chắn Schottky 1.0 Ampe
Nhà sản xuất: Vishay
Loại sản phẩm: Điốt Schottky và chỉnh lưu
Sản phẩm: Điốt Schottky
Kiểu lắp: SMD/SMT
Gói/Vỏ: SMB (DO-214AA)
Cấu hình: Đơn
Công nghệ: Si
If - Dòng điện thuận: 1 A
Vrrm - Điện áp ngược lặp lại: 15 V
Vf - Điện áp thuận: 440mV
Ifsm - Dòng xung thuận: 140A
Ir - Dòng rò: 500uA
Nhiệt độ hoạt động tối thiểu: -55 C
Nhiệt độ hoạt động tối đa: +125C
Đóng gói: Cuộn
Thương hiệu: Vishay Semiconductors
Chiều cao: 2.4 mm
Chiều dài: 4.7 mm
Loại sản phẩm: Điốt & Chỉnh lưu Schottky
Danh mục phụ: Điốt & Chỉnh lưu
Loại: Điốt Schottky
Chiều rộng: 3.8 mm