รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ญี่ปุ่น
ชื่อแบรนด์: TAIYO YUDEN
หมายเลขรุ่น: TMK105B7682KVHF
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
รายละเอียดการบรรจุ: SMD/SMT
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
ติดต่อ พูดคุยกันตอนนี้
รายละเอียดสินค้า
ผลิตภัณฑ์: ตัวเก็บประจุเซรามิกหลายชั้น MLCC-SMD/SMT เบี้ยเลี้ยง: 10 %
แพ็คเกจ/กล่อง: 0402 (1005 เมตริก) การห่อหุ้ม: ม้วน,ตัดเทป,ม้วนเมาส์
ประเภทสินค้า: อาร์เรย์ตัวเก็บประจุแบบเซรามิก น้ำหนักหน่วย: 1.500 มก
เน้น:
ไดโอด สกปรก Rectifier ขนาดเล็ก
ผู้ผลิต: TAIYO YUDEN
หมวดหมู่สินค้า: ตัวเก็บประจุเซรามิกแบบหลายชั้น MLCC-SMD/SMT
ค่าความจุ: 6800 pF
พิกัดแรงดันไฟฟ้า DC: 25 VDC
ไดอิเล็กทริก: X7R
ความคลาดเคลื่อน: 10%
ขั้วต่อ: มาตรฐาน
อุณหภูมิในการทำงานต่ำสุด: -55 C
อุณหภูมิในการทำงานสูงสุด: +125c
สินค้า: MLCC ทั่วไป
คุณสมบัติ: AEC-Q200
ซีรีส์: m-h
แพ็คเกจ: รีล
แพ็คเกจ: cuttape
การห่อหุ้ม: MouseReel
ค่าความจุ-nf: 6.8 nf
ค่าความจุ-UF: 0.0068UF