CL21F475ZPFNNNE ตัวเก็บประจุเซรามิกหลายชั้น MLCC-SMD/SMT 4.7UF-20,+80% 10VY50805
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เกาหลีใต้
ชื่อแบรนด์: Samsung Electro-Mechanics
หมายเลขรุ่น: CL21F475ZPFNNNE
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
รายละเอียดการบรรจุ: SMD/SMT
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
ติดต่อ พูดคุยกันตอนนี้
รายละเอียดสินค้า
ผลิตภัณฑ์: ตัวเก็บประจุเซรามิกหลายชั้น MLCC-SMD/SMT รูปแบบการติดตั้ง: SMD/SMT
เบี้ยเลี้ยง: - 20 %, + 80 % แพ็คเกจ/กล่อง: 0805 (เมตริก 2012)
ชุด: CL-มาตรฐาน การห่อหุ้ม: ม้วน,ตัดเทป,ม้วนเมาส์
ประเภทสินค้า: ตัวเก็บประจุเซรามิก น้ำหนักหน่วย: 6.400มก
เน้น:
ไดโอด สกปรก Rectifier ขนาดเล็ก
หมวดหมู่สินค้า: ตัวเก็บประจุเซรามิกแบบหลายชั้น MLCC-SMD/SMT
ค่าความจุ: 4.7 uF
พิกัดแรงดันไฟฟ้า DC: 10 VDC
ไดอิเล็กทริก: Y5V
ความคลาดเคลื่อน: -20%, +80%