รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ญี่ปุ่น
ชื่อแบรนด์: KYOCERA AVX
หมายเลขรุ่น: 0201ZG222ZAT2A
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
รายละเอียดการบรรจุ: SMD/SMT
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
ติดต่อ พูดคุยกันตอนนี้
รายละเอียดสินค้า
ผลิตภัณฑ์: ตัวเก็บประจุเซรามิกหลายชั้น MLCC-SMD/SMT รูปแบบการติดตั้ง: SMD/SMT
เบี้ยเลี้ยง: - 20 %, + 80 % แพ็คเกจ/กล่อง: 0201 (0603 เมตริก)
การห่อหุ้ม: ม้วน,ตัดเทป,ม้วนเมาส์ ประเภทสินค้า: ตัวเก็บประจุเซรามิก
น้ำหนักหน่วย: 0.330 มก
เน้น:
ไดโอด สกปรก Rectifier ขนาดเล็ก
ผู้ผลิต: KYOCERA AVX
หมวดหมู่สินค้า: ตัวเก็บประจุเซรามิกแบบหลายชั้น MLCC-SMD/SMT
ค่าความจุ: 2200 pF
พิกัดแรงดันไฟฟ้า DC: 10 VDC
ไดอิเล็กทริก: Y5V
ความคลาดเคลื่อน: -20%, +80%
รหัสตัวถัง-in: 0201
รหัสตัวถัง-mm: 0603
ประเภทการสิ้นสุด: SMD/SMT
ขั้วต่อ: มาตรฐาน
อุณหภูมิในการทำงานต่ำสุด: -30 C
อุณหภูมิในการทำงานสูงสุด: +85 C
สินค้า: MLCC ทั่วไป
ซีรีส์: Y5V
แพ็คเกจ: รีล
ค่าความจุ-nf: 2.2 nf
ค่าความจุ-UF: 0.0022 UF