Tụ gốm nhiều lớp GRT033R6YA104ME01D MLCC-SMD/SMT
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: NHẬT BẢN
Hàng hiệu: Murata
Số mô hình: GRT033R6YA104ME01D
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
chi tiết đóng gói: SMD/SMT
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Tiếp xúc nói chuyện ngay.
Chi tiết sản phẩm
Sản phẩm: Tụ gốm nhiều lớp MLCC-SMD/SMT Phụ cấp: 20%
Loạt: GRT Kiểu cài đặt: SMD/SMT
Gói/hộp: 0201 (Số liệu 0603) đóng gói: Cuộn, Cắt băng, Cuộn chuột
Loại sản phẩm: Mảng tụ gốm Trọng lượng đơn vị: 0,330 mg
Làm nổi bật:
Điốt Schottky chỉnh lưu nhỏ
Điốt Schottky chỉnh lưu hiệu suất cao
Nhà sản xuất: Murata
Loại sản phẩm: Tụ gốm nhiều lớp MLCC-SMD/SMT
Điện dung: 0.1 uF
Điện áp định mức DC: 35 VDC
Điện môi: X5R
Dung sai: 20%
Mã vỏ - inch: 0201
Mã vỏ - mm: 0603
Chiều dài: 0.6 mm (0.024 in)
Chiều rộng: 0.3 mm (0.012 in)