รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ญี่ปุ่น
ชื่อแบรนด์: KYOCERA AVX
หมายเลขรุ่น: 04025C152JAT2A
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
รายละเอียดการบรรจุ: SMD/SMT
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
ติดต่อ พูดคุยกันตอนนี้
รายละเอียดสินค้า
ผลิตภัณฑ์: ตัวเก็บประจุเซรามิกหลายชั้น MLCC-SMD/SMT รูปแบบการติดตั้ง: SMD/SMT
เบี้ยเลี้ยง: 5 % แพ็คเกจ/กล่อง: 0402 (1005 เมตริก)
ชุด: เอ็มแอลซีซี X7R การห่อหุ้ม: ม้วน,ตัดเทป,ม้วนเมาส์
ประเภทสินค้า: ตัวเก็บประจุเซรามิก น้ำหนักหน่วย: 1.500 มก
เน้น:
ไดโอด สกปรก Rectifier ขนาดเล็ก
ผู้ผลิต: KYOCERA AVX
หมวดหมู่สินค้า: ตัวเก็บประจุเซรามิกแบบหลายชั้น MLCC-SMD/SMT
ค่าความจุ: 1500 pF
พิกัดแรงดันไฟฟ้า DC: 50 VDC
ไดอิเล็กทริก: X7R
ความคลาดเคลื่อน: 5%
รหัสตัวถัง-in: 0402
รหัสตัวถัง-mm: 1005
ชนิดการสิ้นสุด: SMD/SMT
ขั้วต่อ: มาตรฐาน
อุณหภูมิใช้งานต่ำสุด: -55 C
อุณหภูมิใช้งานสูงสุด: +125c
ผลิตภัณฑ์: MLCC ทั่วไป
ซีรีส์: MLCC X7R
บรรจุภัณฑ์: รีล
บรรจุภัณฑ์: cuttape
การห่อหุ้ม: MouseReel
ค่าความจุ-nf: 1.5 nf
ค่าความจุ-UF: 0.0015 UF