MLZ2012N101LT000 Cuộn cảm nguồn SMD 0805 Thương mại 100uh Cuộn cảm SMD
  • MLZ2012N101LT000 Power Inductor Smd 0805 Commercial 100uh Inductor Smd
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: NHẬT BẢN
Hàng hiệu: TDK
Số mô hình: MLZ2012N101LT000
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
chi tiết đóng gói: SMD/SMT
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Tiếp xúc nói chuyện ngay.
Chi tiết sản phẩm
Danh mục sản phẩm: Cuộn cảm nguồn (loại SMD) Gói/hộp: 0805 (số liệu năm 2012)
Loạt: MLZ Trọng lượng đơn vị: 10 mg
Làm nổi bật:
MLZ2012N101LT000 Cuộn cảm nguồn SMD
MLZ2012N101LT000 100uh Cuộn cảm SMD
Cuộn cảm nguồn SMD thương mại
Nhà sản xuất: TDK
Loại sản phẩm: cuộn cảm nguồn (loại SMD)
Loại: bộ nhập nguồn
Gói/hộp: 0805 (2012 hệ mét)
Che chắn: có che chắn
Độ tự cảm: 100 uH
Dung sai: 20%
Dòng điện DC tối đa: 140 mA
Điện trở DC tối đa: 3.5 Ohms
Dòng điện bão hòa: 30 mA
Nhiệt độ hoạt động tối thiểu: -55 C
Nhiệt độ hoạt động tối đa: +125 C
Đầu cuối: Tiêu chuẩn
Chiều dài: 2mm
Chiều rộng: 1.25mm
Chiều cao: 1.25mm
Vật liệu lõi: Ferrite
Dòng sản phẩm: MLZ
Đóng gói: Cuộn
Đóng gói: cắt băng
Đóng gói: MouseReel
Ứng dụng: Thương mại
Thương hiệu: TDK
Mã vỏ-in: 0805
Mã vỏ-mm: 2012
Loại lõi: Đa lớp
Kiểu lắp đặt: Gắn PCB
Sản phẩm: Cuộn cảm nguồn
Loại sản phẩm: Cuộn cảm nguồn-SMD
Danh mục con: Cuộn cảm, Choke & Cuộn dây
Loại đầu cuối: SMD/SMT
Tần số kiểm tra: 2 MHz