0508ZC472KAT2V Tụ gốm nhiều lớp MLCC-SMD/SMT 10V4700 PF X7R0508 Dung sai 10%
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: NHẬT BẢN
Hàng hiệu: KYOCERA AVX
Số mô hình: 0508ZC472KAT2V
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
chi tiết đóng gói: SMD/SMT
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Tiếp xúc nói chuyện ngay.
Chi tiết sản phẩm
Sản phẩm: Tụ gốm nhiều lớp MLCC-SMD/SMT môi trường điện môi: X7R
Phụ cấp: 10 % Gói/hộp: 0508 (1220 métric)
Loạt: LICC X7R đóng gói: Cuộn, Cắt băng, Cuộn chuột
Loại sản phẩm: Tụ gốm Trọng lượng đơn vị: 10,698 mg
Làm nổi bật:
Điốt Schottky chỉnh lưu nhỏ
Điốt Schottky chỉnh lưu hiệu suất cao
Nhà sản xuất: KYOCERA AVX
Loại sản phẩm: Tụ gốm đa lớp MLCC-SMD/SMT
Điện dung: 4700 pF
Điện áp định mức DC: 10 VDC
Điện môi: X7R
Dung sai: 10%
Mã vỏ-in: 0508 (Đảo ngược)
Mã vỏ-mm: 1220 (Đảo ngược)
Loại đầu cuối: SMD/SMT
Thiết bị đầu cuối: Tiêu chuẩn
Nhiệt độ hoạt động tối thiểu: -55 C
Nhiệt độ hoạt động tối đa: +125c
Chiều dài: 1.27 mm (0.05 in)
Chiều rộng: 2 mm (0.079 in)
Sản phẩm: MLCC loại hình học đảo ngược
Dòng sản phẩm: liccx7r
Đóng gói: Reel
Thương hiệu: KYOCERA AVX
Điện dung-nf: 4.7 nf
Điện dung-UF: 0.0047 UF