Điốt Zener đơn PTZTFTE259.1B DO-214AC 1W 9.1V 6 Ohms SMD/SMT
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: NHẬT BẢN
Hàng hiệu: ROHM Semiconductor
Số mô hình: PTZTFTE259.1B
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
chi tiết đóng gói: SMD/SMT
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Tiếp xúc nói chuyện ngay.
Chi tiết sản phẩm
Sản phẩm: diode điều chỉnh điện áp Kiểu cài đặt: SMD/SMT
Gói/hộp: DO-214AC-2 đóng gói: Cuộn, Cắt băng, Cuộn chuột
Loại sản phẩm: Điốt Zener
Làm nổi bật:
Điốt Zener đơn PTZTFTE259.1B
Điốt zener PTZTFTE259.1B 9.1 V
Điốt Zener đơn 9.1V
Nhà sản xuất: ROHM Semiconductor
Loại sản phẩm: điốt zener
Điện áp Vz-zener: 9.1 V
Kiểu lắp: SMD/SMT
Gói/hộp: DO-214AC-2
Pd- Tản điện: 1 W
Ir-Dòng rò ngược tối đa: 20 uA
Zz-Trở kháng zener: 6 Ohms
Nhiệt độ hoạt động tối đa: +150 C
Cấu hình: Đơn
Dòng kiểm tra: 40 mA
Đủ tiêu chuẩn: AEC-Q101
Đóng gói: Reel
Đóng gói: cuttape
Đóng gói: MouseReel
Thương hiệu: ROHM Semiconductor
Chiều cao: 2.2 mm
Ir-Dòng ngược: 20 uA
Chiều dài: 4.7 mm
Danh mục phụ: Điốt & bộ điều hướng
Chiều rộng: 2.8 mm