GRT1885C2A221JA02D ตัวเก็บประจุเซรามิกแบบหลายชั้น MLCC-SMD/SMT 220PF 100VDC 5% 0603C0G (NP0) AEC-Q200
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ญี่ปุ่น
ชื่อแบรนด์: Murata
หมายเลขรุ่น: GRT1885C2A221JA02D
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
รายละเอียดการบรรจุ: SMD/SMT
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
ติดต่อ พูดคุยกันตอนนี้
รายละเอียดสินค้า
ผลิตภัณฑ์: ตัวเก็บประจุเซรามิกหลายชั้น MLCC-SMD/SMT รูปแบบการติดตั้ง: SMD/SMT
เบี้ยเลี้ยง: 5 % แพ็คเกจ/กล่อง: 0603 (1608เมตริก)
การห่อหุ้ม: ม้วน,ตัดเทป,ม้วนเมาส์ ประเภทสินค้า: ตัวเก็บประจุเซรามิก
น้ำหนักหน่วย: 6.300มก
เน้น:
ไดโอด สกปรก Rectifier ขนาดเล็ก
ผู้ผลิต: Murata
หมวดหมู่สินค้า: ตัวเก็บประจุเซรามิกหลายชั้น MLCC-SMD/SMT
ค่าความจุ: 220 pF
พิกัดแรงดันไฟฟ้า DC: 100 VDC
ไดอิเล็กทริก: C0G (NP0)
ความคลาดเคลื่อน: 5%