04023U0R7BAT2A ตัวเก็บประจุเซรามิกแบบหลายชั้น MLCC-SMD/SMT 25V.7PFC0G0402.1PFTOL
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ญี่ปุ่น
ชื่อแบรนด์: KYOCERA AVX
หมายเลขรุ่น: 04023U0R7BAT2A
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
รายละเอียดการบรรจุ: SMD/SMT
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
ติดต่อ พูดคุยกันตอนนี้
รายละเอียดสินค้า
ผลิตภัณฑ์: ตัวเก็บประจุเซรามิกหลายชั้น MLCC-SMD/SMT เบี้ยเลี้ยง: 0.1 พิโคเอฟ
แพ็คเกจ/กล่อง: 0402 (1005 เมตริก) รูปแบบการติดตั้ง: SMD/SMT
ชุด: อัลตาโลว์ การห่อหุ้ม: ม้วน,ตัดเทป,ม้วนเมาส์
ประเภทสินค้า: ตัวเก็บประจุเซรามิก น้ำหนักหน่วย: 1.500 มก
เน้น:
ไดโอด สกปรก Rectifier ขนาดเล็ก
ผู้ผลิต: KYOCERA AVX
หมวดหมู่สินค้า: ตัวเก็บประจุเซรามิกหลายชั้น MLCC-SMD/SMT
ค่าความจุ: 0.7 pF
พิกัดแรงดันไฟฟ้า DC: 25 VDC
ไดอิเล็กทริก: C0G (NP0)
ความคลาดเคลื่อน: 0.1 pF