BAV3004W-7-F ไดโอดสวิตชิ่งสัญญาณขนาดเล็ก 300V 400mW
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ประเทศสหรัฐอเมริกา
ชื่อแบรนด์: Diodes Incorporated
หมายเลขรุ่น: บีเอวี3004W-7-F
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
รายละเอียดการบรรจุ: เอสเอ็มดี/SMT SOD-123
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
ติดต่อ พูดคุยกันตอนนี้
รายละเอียดสินค้า
ผลิตภัณฑ์: ไดโอดสลับสัญญาณขนาดเล็ก รูปแบบการติดตั้ง: SMD/SMT
แพ็คเกจ/กล่อง: SOD-123 การห่อหุ้ม: ม้วน,ตัดเทป,ม้วนเมาส์
ประเภทสินค้า: ไดโอด - วัตถุประสงค์ทั่วไป กำลังไฟ สวิตชิ่ง น้ำหนักหน่วย: 10 มก
ชุด: บีเอวี3004
เน้น:
ตัวต้านทานไบอัสสัญญาณขนาดเล็กทรานซิสเตอร์
ตัวต้านทานไบอัสทรานซิสเตอร์แบบ SMD
ผู้ผลิต: Diodes Incorporated
หมวดหมู่สินค้า: ไดโอดสวิตชิ่งสัญญาณขนาดเล็ก
ผลิตภัณฑ์: ไดโอดสวิตชิ่ง
รูปแบบการติดตั้ง: SMD/SMT
แพ็คเกจ/กล่อง: SOD-123
แรงดันย้อนกลับสูงสุด: 300 V
กระแสไฟกระชากสูงสุด: 4 A
กระแสไฟไปข้างหน้า If: 225mA
การกำหนดค่า: เดี่ยว
เวลาการกู้คืน: 50 ns
แรงดันไฟตรง Vf: 1.25 V
กระแสไฟย้อนกลับ Ir: 100 nA
อุณหภูมิในการทำงานต่ำสุด: -65 C
อุณหภูมิในการทำงานสูงสุด: +150 C
ซีรีส์: BAV3004
แพ็คเกจ: รีล
แพ็คเกจ: cuttape
การห่อหุ้ม: MouseReel
ความสูง: 1.25 มม.
ความยาว: 2.85 มม.
Pd - การกระจายพลังงาน: 400 mW
ประเภทสินค้า: ไดโอด - อเนกประสงค์, กำลังไฟ, สวิตชิ่ง
หมวดหมู่ย่อย: ไดโอดและไดเรกเตอร์
ประเภท: ไดโอดติดตั้งบนพื้นผิวรั่วไหลต่ำ
แรงดันย้อนกลับ Vr: 350 V