IC Điều Chỉnh Tăng Áp FAN4868UC33X 3.3V Mạch Tích Hợp IC Điều Chỉnh Chuyển Mạch
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Hoa Kỳ
Hàng hiệu: onsemi
Số mô hình: FAN4868UC33X
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
chi tiết đóng gói: SMD/SMT
Thời gian giao hàng: 5-8 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T
Tiếp xúc nói chuyện ngay.
Chi tiết sản phẩm
Loại sản phẩm: Bộ điều chỉnh chuyển mạch đóng gói: Cuộn, Cắt băng, Cuộn chuột
Kiểu cài đặt: SMD/SMT Gói/hộp: WLCSP-6
Loạt: FAN4868UC33X
Làm nổi bật:
Bộ Điều Chỉnh Tăng Áp FAN4868UC33X
Mạch Tích Hợp IC FAN4868UC33X
Bộ Điều Chỉnh Tăng Áp 3.3V
Nhà sản xuất: onsemi
Loại sản phẩm: bộ điều chỉnh chuyển mạch
Kiểu lắp: SMD/SMT
Gói/hộp: wlcsp-6
Topologie: Boost (Tăng áp)
Điện áp đầu ra: 3.3 V
Dòng điện đầu ra: 200mA
Số lượng đầu ra: 1 Đầu ra
Điện áp đầu vào-min: 2.3 V
Điện áp đầu vào-max: 3.2 V
Tần số chuyển mạch: 3 MHz
Nhiệt độ hoạt động tối thiểu: -40 C
Nhiệt độ hoạt động tối đa: +85 C
Dòng sản phẩm: FAN4868UC33X x
Đóng gói: Reel (Cuộn)
Đóng gói: cuttape (cắt băng)
Đóng gói: MouseReel
Thương hiệu: onsemi
Điện áp đầu vào: 2.3 V đến 3.2 V
Loại sản phẩm: Bộ điều chỉnh điện áp chuyển mạch
Đóng: Tắt máy
Danh mục phụ: PMIC-IC quản lý điện năng
Điện áp nguồn-tối thiểu: 2.3 V